Đối Tác

Cáp quang đơn mode chôn trực tiếp 4-144 sợi

Đường kính trường mode tại bước sóng 1310 nm

9.2±0.4 mm

Đường kính trường mode tại bước sóng 1550 nm

10.4±0.5 mm

Chỉ số khúc xạ hiệu dụng Neff @ 1310 nm

1.4675

Chỉ số khúc xạ hiệu dụng Neff @ 1550 nm

1.4681

Tâm sai trường mode

≤ 0.5 mm

Đường kính vỏ phản xạ

125 ±1 mm

Độ tròn không đều của vỏ phản xạ

≤ 1%

Đường kính lớp vỏ sơ cấp

245 ± 5 mm

Bước sóng cắt (lCC)

≤ 1260 nm

Biến dạng chiết suất khúc xạ của lõi

Dạng Bậc thang

Độ mở số

0.12

 

Hệ số suy hao tại bước sóng 1310 nm

 

≤ 0.35 dB/Km

Hệ số suy hao tại bước sóng 1383 nm

≤ 0.31 dB/Km

Hệ số suy hao tại bước sóng 1550 nm

≤ 0.22 dB/Km

Hệ số suy hao tại bước sóng 1625 nm

≤ 0.23 dB/Km

Hệ số tán sắc tại dải bước sóng 1285-1330 nm

≤ 3.5 ps/nm.Km

Hệ số tán sắc tại bước sóng 1550 nm

≤ 18 ps/nm.Km

Hệ số tán sắc tại bước sóng 1625 nm

≤ 22 ps/nm.Km

Bước sóng tán sắc về không

1302-1321 nm

Khe tán sắc (So) tại bước sóng tán sắc về không

≤ 0.089 ps/nm2.Km

 

Đặc tính kỹthuật của cáp:

 

Độ tăng suy hao đột biến

≤ 0.1 dB

Số điểm tăng suy hao đột biến

≤ 5 điểm/Km

Chiều dài tối đa

6000 m

Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt

250 mm

Bán kính cong nhỏ nhất khi làm việc

220 mm

Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt

4000 N

Lực kéo lớn nhất khi làm việc

1800 N

Lực nén

2500 N/100 mm

Khả năng chịu va đập Với E=10N.m, r=150 mm

30 lần va đập

Khoảng nhiệt độ bảo quản

-30 ¸ +70 oC

Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt

  -5 ¸ +50 oC

Khoảng nhiệt độ làm việc

-30 ¸ +70 oC

 

Đánh dấutrên vỏ cáp

- Số mét cáp - Loại cáp - Ký hiệu cáp - Tên côngty - Năm sản xuất

            Ví dụ: XXXXX M - OFC – DBNM - SM *C- TFP CABLE - 2008

Các tiêuchuẩn tham khảo:

-         TCVN: TCN 68-160: 1996         -    ITU-T: G.652D

-         ITU-T: K.25                                   -    ITU-T: L.10

-         IEC: 60793                                  -    IEC: 60794

-         EN: 187000

Hỗ trợ trực tuyến

Sale 2: Mr Dang - 0918584135

Sale 1: Mr Quận - 0918528333 - quanpv@tfp.com.vn

Hình Ảnh

Statistics


 
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÁP QUANG VÀ THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN - TFP
 
Văn phòng: Dốc Vân - xã Yên Viên - huyện Gia Lâm - TP. Hà Nội
 
Điện thoại:+84-4-3553 6969- 36991925 ;Fax +84-4-35537989