Đối Tác

SFP thu phát quang 1.25Gbps 20Km

Mô tả

SFP  thu phát có hiệu suất cao, hiệu quả chi phí mô đun hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép của 1.25Gbps/1.0625Gbps và khoảng cách truyền dẫn 20km với SMF. Bộ thu phát bao gồm ba phần: một máy phát laser FP, một PIN điốt quang tích hợp với một bộ tiền khuếch đại xuyên trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. Tất cả các mô-đun đáp ứng yêu cầu an toàn laser lớp I.Việc thu phát tương thích với SFP đa-Theo Hiệp định (MSA) và SFF-8472.

Tính năng

- Dữ liệu vận hành ở hai tốc độ 1.25Gbps/1.063Gbps
- 1310nm FP laser và PIN tách sóng quang cho khoảng cách 20km 
- Tương thích với SFP MSA và SFF-8472 với đầu cắm duplex LC 
- Chẩn đoán Theo dõi số:
   Hiệu chỉnh nội bộ hoặc hiệu chỉnh bên ngoài
- Tương thích với SONET OC-24-LR-1
- Tương thích với RoHS
- Nguồn cấp điện duy nhất là +3.3V 
- Nhiệt độ hoạt động: 
  Tiêu chuẩn : 0 đến +70°C 
  Công nghiệp : -40 đến +85°C

Ứng dụng     

- Gigabit Ethernet 
- Kênh sợi (quang)
- Giao tiếp Switch to Switch 
- Ứng dụng chuyển mạch backplane 
- Giao tiếp Router/Máy chủ
- Các hệ thống truyền dẫn quang

Download tài liệu chi tiết...

Hỗ trợ trực tuyến

Sale 2: Mr Dang - 0918584135

Sale 1: Mr Quận - 0918528333 - quanpv@tfp.com.vn

Hình Ảnh

Statistics


 
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CÁP QUANG VÀ THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN - TFP
 
Văn phòng: Dốc Vân - xã Yên Viên - huyện Gia Lâm - TP. Hà Nội
 
Điện thoại:+84-4-3553 6969- 36991925 ;Fax +84-4-35537989